Lokacin da na ga kare na bayan kammala bikin bazara-QQPETS
"wang wang wang" Yana da ban sha'awa sosai lokacin da ya gan ni.
Bayan ƙare hutun bikin bazara, na zo wurin kula da dabbobin da ke ɗaukar kare na. Ina tsammanin cewa hanya ce mai kyau don zama karnuka a cibiyar kula da dabbobi lokacin da ba za ku iya ɗauka tare da ku na dogon lokaci ba.
Yaya kuke mu'amala da karnukan ku lokacin da kuka daɗe?
Akwai wani abu da ya kamata mu lura lokacin da muka ba da amanar karnuka ga cibiyar kulawa. A zahiri, zaɓi shago na musamman kuma bayyana duk sharuɗɗan. Yi magani ga kare kuma tabbatar yana da lafiya. Menene ƙari, za mu iya ɗaukar bidiyo tare da karnuka don samun yanayinsa.
A gaskiya ma, yanzu ya dace don tafiya tare da karnukanmu. Yawancin kamfanonin jiragen sama suna barin dabbobin su ɗauki jiragen sama. Lokacin da kuka fita tare da kare ku, yakamata ku kiyaye lafiyar jama'a koyaushe. Ɗauki isasshen abincin dabbobi da ruwa.
Yaya kuke fita da dabbar ku?
A zamanin yau, jakar dabbobi ta shahara ga masu mallakar dabbobi. Kuna iya ganin masu mallakar suna ɗaukar karensu da jakar dabbobi a titi. Yana da dacewa kuma mai lafiya. Kuna ganin haka?

Lokacin da na ga kare na bayan kammala bikin bazara-QQPETS